AMP Fiber Optic Snap-In Adapter Plate, Duplex SC, 12-Fiber, SM

0 vnđ
Mã sản phẩm
:
559596-2
Lượt xem
:
319

Thanh nối đầu 12 sợi quang singlemode AMP NETCONNECT cung cấp nhiều sự chọn lựa đầu nối sợi quang trong hệ thống cáp quang ngày nay. Thanh nối đầu cáp quang được sử dụng bên trong hộp giữ đầu cáp quang loại gắn lên tủ Rack (Rack Mount Enclosures) và gắn lên tường (Wall Mount Enclosures), giúp cố định sợi quang an toàn cho hệ thống đường cáp quang trục chính hay cáp ngang, đảm bảo hiệu suất hoạt động cao nhất cho hệ thống, được thiết kế tối ưu không chỉ về sự linh động, mà còn đáp ứng mật độ quang dày đặc trong hệ thống.

 

Mô tả Số fiber     Màu Chất liệu ống liên kết
MT-RJ 12-Fiber 6 MT-RJ Jack ports - - -
24-Fiber 6 Duplex MT-RJ Couplers (for MT-RJ Plugs) Multimode Be -
SC 6-Fiber 6 Simplex SC Couplers Multimode Đen Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ
6 Simplex SC Couplers, kiểu mài APC Singlemode X.lá Sứ
3 Duplex SC Couplers Multimode Be Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ
Multimode Be Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ
12-Fiber 6 Duplex SC Couplers Multimode Be Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ
6 Duplex SC Couplers, kiểu mài APC Singlemode X.lá Sứ
SC to ST-Style 6-Fiber 3 Duplex SC to ST-Style Coupling Adapters Multimode Be Đồng thiếc
Be Đồng thiếc
12-Fiber 6 Duplex SC to ST-Style Coupling Adapters Multimode Be Đồng thiếc
ST-Style 6-Fiber 6 Simplex ST-Style Couplers Multimode Kim loại Polyme
Kim loại Polyme
Singlemode Kim loại Sứ
12-Fiber 6 Duplex ST-Style Couplers Multimode Be Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ
LC 12-Fiber 6 Duplex LC Couplers Multimode Be Đồng thiếc
Be Sứ
Singlemode X.dương Sứ
24-Fiber 12 Duplex LC Couplers Multimode Be Đồng thiếc
Singlemode X.dương Sứ

Chất liệu


Thanh đấu nối MT-RJ
Bản thanh Jack Nhựa dẻo nóng
Khóa, chốt gài Nylon
Polycarbonate
Thanh đấu nối quang Bản thanh nối Nhôm 11 Gauge (2.286mm [0.090in])
Khóa, chốt gài Nylon
Polycarbonate
Bộ nối MT-RJ: Chất liệu cấu thành Thermoplastic
Nắp che bụi Thermoplastic đàn hồi
Ốc vít Thép không rỉ
Bộ nối Simplex SC Chất liệu cấu thành (Multimode) Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode) Đồng thiếc
Chất liệu cấu thành (Singlemode) Thermoplastic, xanh dương
chất liệu cấu thành (Singlemode APC) Thermoplastic, xanh lá
chất liệu ống dẫn, liên kết (Singlemode ) Sứ
Nắp he bụi Thermoplastic elastomer, màu đen
Ốc Thép không rỉ #2-56 UNC-2A
Bộ nối Duplex SC: Chất liệu cấu thành (Multimode) Thermoplastic, màu be
Chất liệu ống dẫn, liên kết (Multimode) Đồng thiếc