Đầu nối quang AMP, Duplex LC, Multimode 50/125µm

0 vnđ
Mã sản phẩm
:
6754485-2
Lượt xem
:
325
Kho hàng
:
Còn hàng
Xuất xứ
:
Chính hãng
Bảo hành
:
12 tháng

Đầu nối sợi quang LC kiểu AMP NETCONNECT LightCrimp Plus từ TE Connectivity là những đầu nối quang không có-epoxy, không đánh bóng, giúp cho thao tác bấm đầu quang được nhanh chóng và dễ dàng hơn với thời gian bấm đầu ít hơn một phút mỗi sợi. Bề mặt của đầu nối LightCrimp Plus đã được nhà máy mài bóng nên có thể dễ dàng bấm đầu cáp quang trong 3 bước: tuốt dây, cắt và bấm đầu quang. Đầu nối sợi quang LC kiểu AMP NETCONNECT LightCrimp Plus dùng cho sợi quang multimode và singlemode dạng Simplex hay Duplex, (62.5/125µm và 50/125µm) đạt tiêu chuẩn ANSI/TIA/EIA-604-10. Đầu nối LightCrimp Plus XG vượt tất cả các yêu cầu của chuẩn ANSI/TIA/EIA-568-B và ISO 11801. Đầu chóp connector được làm bằng sứ và được mài sẵn từ nhà máy, khi lắp đặt không cần dùng keo hay mài.

 

Kiểu đầu nối

 

Màu Housing/Boot
LC Simplex Singlemode Xanh dương/xanh dương
50/125µm Multimode Màu be/màu be
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu be/xám
62.5/125µm Multimode Màu be/màu be
Duplex Singlemode Xanh dương/xanh dương
50/125µm Multimode Màu be/màu be
XG (850nm LO 50/125µm) MM Màu be/xám
62.5/125µm Multimode Màu be/màu be
Duplex Clip, 6 Duplex Clip, 6 per pack Đen


Boot dùng với loại quang không vỏ bọc  (900 µm tight-buffered).

 

Mô tả

 

Giá trị chi tiết
Đầu chóp Sứ
Vỏ bọc Nhựa dẻo
Plug Nhựa dẻo
Đầu kẹp Nhựa dẻo
Attenuation < 0.75 dB
Return Loss < -20 dB
Nhiệt độ thấp (-10° cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Nhiệt độ cao (60° C cho 14 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)
Độ ẩm (90 to 95% @ 40° C cho 4 ngày) ≤ 0.3 (thay đổi)